Bayanan Kamfanin
Kamfanin Yangzhou Xintong Traffic Equipment Group Co., Ltd. yana ɗaya daga cikin kamfanoni na farko na cikin gida wanda ya ƙware wajen kera cikakkun kayan aikin zirga-zirga da aiwatar da zirga-zirgar ababen hawa da ayyukan tsaro.Kamfaninfa shekarar 1999, fiye dashekaru 10, manne da fasaha ya ƙware, ko da yaushe share shugabanci na sha'anin ci gaban: samfurin serialization, ingancin farko a matsayin ra'ayi;Don sanya sufuri mai hankali, tsaro Ptayar da aikin don yin kyakkyawan aiki a matsayin ruhun alhakin;Don kafa cikakken kewayon sabis don masu amfani a matsayin makasudin.
1999
An kafa shi a cikin 1999
24
Kwarewar Shekaru 24
340
Sama da Ma'aikata 340
A halin yanzu, ya zama saitin ƙirar samfura, samarwa, tallace-tallace da sabis da Injiniya na manyan kamfanoni.Rike da ci gaba da haɓaka samfuran samfura da ƙirƙira fasaha, ƙarfafa sabis na masu amfani, haɓaka ƙungiyar ƙwararru masu ƙwarewar masana'antu masu arziƙi, kuma suna da ƙungiyar gudanarwar kasuwanci, ci gaban kamfanin na dogon lokaci yana da ingantaccen ginshiƙi.
Manyan Yankunan Kasuwanci
Siginar zirga-zirga (haske) software mai haɗawa da direba, software na tsarin zirga-zirga mai hankali, haɓaka software na sarrafa hankali, haɓakawa, tallace-tallace and tsarin hadewa, fitulun zirga-zirga, alamun zirga-zirga, kayan aikin zirga-zirga, 'yan sanda na lantarki, tsarin kula da tsaro, fitilun titi, fitilu pOle, babban iyakacin duniya haske, hasken rana titi haske, hasken rana module, LED titi haske, LED module, wuri mai faɗi haske, sadarwa hasumiya, ikon watsa line hasumiya, iyakacin duniya, karfe tsarin goyon baya, karfe tsarin masana'antu, tallace-tallace, shigarwa, tallace-tallace na kamfanin ta kayayyakin, wayoyi ciya, lantarki na'urorin haɗi tallace-tallace, inverter, mai sarrafawa samarwa, tallace-tallace, tsaro injiniya, birane lighting injiniya project, shigarwa, na birni kayan aikin injiniya janar kwangila, sadarwa injiniya gini ƙwararrun kwangila, kai da kuma wakili shigo da kowane irin kayayyaki da t.Kasuwancin fasahar zamani (sai dai kayayyaki) da fasaha da gwamnati ko ƙwararrun masana suka hana shigo da su ko fitarwa).